ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือความถี่เต็ม 8 ช่องพร้อมระบบระบายความร้อนที่ดี
| แบบอย่าง: | EST-808N3 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
Jammer สัญญาณ GPS แบบพกพาขนาดเล็ก 6W 3 แบนด์ EST-808SG สำหรับสถานีบริการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
ตัวติดตาม Jammer สัญญาณ GPS ขนาดเล็กพร้อมเสาอากาศ Tropism เต็มรูปแบบไม่มีสวิตช์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
EST-808KA1 สัญญาณ GPS Jammer รัศมี 2 - 5 เมตรในรถยนต์ (พร้อมเสาอากาศ)
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
อุปกรณ์เสริม IoT Smart Management Software Control EST-804F12 12 Bands โทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G 5G สัญญาณ WIFI Jammer
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/TD-SCDMA/WCDMA/4G/4G LTE/5G/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS |
OEM 16 Bands Signal Blocker โทรศัพท์มือถือ WIFI GPS VHF UHF Jammer สัญญาณควบคุมระยะไกล
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 16 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 16 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/LOJACK |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 5G Jammer 4G WIFI Walkie Talkie ในบ้านเครื่องเขียน
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC160V-240V, เอาต์พุต DC5V 12A |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| น้ำหนัก: | ประมาณ 2KG |
EST-502F18 ตัวบล็อกโทรศัพท์มือถือ 18 วง WIFI GPS VHF UHF 315 433 868 Jammer สัญญาณ
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 18 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 18 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
OEM 20 วงโทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G 5G WIFI GPS VHF UHF RC315 433 868 Jammer สัญญาณ
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 20 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 20 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
1-40m ปรับได้ 24/7 ทำงานอย่างต่อเนื่อง 8 วงโทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G WIFI สัญญาณ GPS Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI(/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2) |

