ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
Pocket Wifi ขนาดเล็ก / บลูทูธ / Jammer วิดีโอไร้สาย / Blocker EST-808HD
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
10 ช่องสัญญาณ 5W 37dBm 5G Jammer สัญญาณพร้อมการตั้งค่าตัวจับเวลา
| ช่วงติดขัด: | 1-60 ม. (ทิศทางแผงเสาอากาศหันหน้าไปทาง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแผงทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 10 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L1/GPS L |
7/24 ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือควบคุมระยะไกลที่ทำงานอย่างต่อเนื่องสำหรับรถยนต์ที่ใช้
| ช่วงการรบกวน: | ปรับได้ 0-40m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 3/6/8/10/12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer Scrambler โทรศัพท์มือถือ |
808HI โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 6 แบนด์ Wifi + GPS Jammer พร้อมระยะการรบกวน 10 เมตร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่: | GSM/DCS/PHS/DCS/3G/WIFI/GPS |
| สี: | สีดำ |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาขนาด 10 เมตร 30dbm พร้อม DCS / PHS, 6 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA, GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI, GPS |
หน้าจอ LCD อะแดปเตอร์ AC 33dBm/2W ตัวบล็อกการรับโทรศัพท์มือถือ
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 8/9/10/11/12 แถบรวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L |
VHF UHF Lojack Radio jammer พ็อกเก็ตขนาดเล็ก 10 เสาอากาศ CDMA GSM 3G 4G WiFi
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
WiFi GPS โทรศัพท์มือถือแบบพกพา Scrambler รีโมทคอนโทรลมือถือ
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ รวมถึง GSM, CDMA, DCS, PCS, 3G, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, ฯลฯ |
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
Wimax 3G Jammer ควบคุมระยะไกล, Jammer สัญญาณ WiFi พร้อมเสาอากาศทิศทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
| กำลังขับ: | 16W |
Jammer รีโมทคอนโทรล 4 ตัวสำหรับ Custom, ช่วง Jamming 1 - 15m
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| กินไฟ: | 3W |

