ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ cell phone signal jammer ] การจับคู่ 409 ผลิตภัณฑ์.
การควบคุมเครือข่ายอุปกรณ์ติดขัดมือถือพร้อมซอฟต์แวร์พีซีการจัดการ Jammer ฟรี
| การทำงาน: | การตั้งค่าสวิตช์จับเวลาอัตโนมัติ |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | สามารถควบคุมได้ด้วยซอฟต์แวร์พีซีจัดการ jammer ของเรา |
| แอปพลิเคชัน: | โรงเรียน เรือนจำ และสถานที่อื่นๆ ที่มีการใช้เครื่องรบกวนสัญญาณเป็นชุด |
ตัวป้องกันสัญญาณ GPS สำหรับบุหรี่ 808SC พร้อมเสาอากาศรอบทิศทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-5m(-75dBm) |
30dBm Wifi / ฟันสีฟ้า / Jammer วิดีโอไร้สาย EST-808FII พร้อมเสาอากาศ 2 ตัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
4 แบนด์ แรงสูง แอนติโดรน UAV GPS WIFI Jammer 315 433 868 915 ระยะไกล
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาไร้สาย 80m RCIED Scrambler ความถี่วิทยุ
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลังแบบพกพา Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |
Jammer / Blocker รีโมทคอนโทรลโทรศัพท์มือถือแบบปรับได้สำหรับโรงเรียน EST-505F
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer โทรศัพท์มือถือ GPS แบบพกพา 30dBm / ตัวบล็อก / โล่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 24dbm |
| มิติ: | 85(L)×50 (W)×23(H)mm |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 4 Band 30dBm EST-808SF, Jammer สัญญาณ CDMA / GSM
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
|---|---|
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
| กินไฟ: | 500mW |
ตัวบล็อกความถี่โทรศัพท์มือถือน้ำหนักเบา Jammer โทรศัพท์มือถือขนาด 500mw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร (-75dbm) |
| กินไฟ: | 500mW |
3G 4G 5G 10 แบนด์โทรศัพท์มือถือและ Wifi Jammer เสาอากาศรอบทิศทางแบบอยู่กับที่
| กำลังขับสูงสุด: | ≥34dBm (2.5W) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC--5VDC/20A |
| การใช้พลังงาน: | ≤80W |

