ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ portable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 169 ผลิตภัณฑ์.
Jammer / Blocker สัญญาณดาวเทียมขนาดเล็ก EST-808KF สำหรับยานพาหนะ 30dBm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
เครื่องติดตามสัญญาณ GPS Jammer / Isolator ของรถยนต์ EST-808KA2, DC 12V - 24V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ขนาด: | 75 มม. × 21 มม. × 19 มม |
EST-808KA2 150mA สัญญาณ GPS Jammer / Bloqueador แบบฟอร์ม GPS L1 หรือ GPS L2
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
Jammers สัญญาณไร้สายกลางแจ้ง 150mA ติดตามรถด้วยสวิตช์
| ชื่อสินค้า: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาต์พุต: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
510 มม. เสาอากาศ 960MHz 190W กระเป๋าเป้สะพายหลังโทรศัพท์มือถือ Jammer 2G 3G 4G
| สี: | อาร์มี่ กรีน |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ FRP รอบทิศทางกำลังสูง 6 ชิ้น |
| การทำงาน: | บล็อกเครือข่ายมือถือ 2G / 3G / 4G และ WiFi / Bluetooth ทั่วโลกได้อย่างมีประสิทธิภาพ |
5 แบนด์ ขนาดเล็ก พกพา GPS GNSS Galileo Lojack สัญญาณยับยับด้วยแอนเทนนาที่ติดตั้งสําหรับการใช้รถ
| การปิดกั้นสัญญาณ: | GPS, Glonass, Galileo, Beidou, Lojack และอื่นๆ |
|---|---|
| วัตถุป้องกัน: | เครื่องติดตาม GPS และอุปกรณ์ระบุตำแหน่ง GPS ประเภทอื่น ๆ |
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | +30dBm / 1W |
วัสดุบันทึกเสียง Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาบันทึกเสียง DC 12V
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | อุปกรณ์บันทึกเสียง เช่น โทรศัพท์มือถือ ปากกาบันทึก เสียง ไมโครโฟนที่ซ่อนอยู่ และอื่นๆ |
28 แบนด์ มือถือ โทรศัพท์มือถือ Jammer WIFI GPS UHF VHF 315 433 12 เดือนการรับประกัน
| ช่วงการรบกวน: | แพร่ระยะ 1-20m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 27 เสา |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 18 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 ฯลฯ |
12 วง 3G 4G 5G โทรศัพท์มือถือ Jammer กระเป๋าเดินทางแบบพกพาสำหรับในร่มกลางแจ้ง
| กำลังขับทั้งหมด: | 800w |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC--27VDC/150A |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000W |
โทรศัพท์มือถือ Case Cellular Blocker สร้างขึ้นในแอนเทนนาทิศทางแบตเตอรี่ที่สามารถชาร์จได้
| ความถี่ในการทำงาน: | 1-6000MHz |
|---|---|
| การปิดกั้นวัตถุ: | โทรศัพท์มือถือ, WIFI, เครื่องส่งรับวิทยุ, รีโมทคอนโทรลและอื่น ๆ |
| พลังงานไฟฟ้า: | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ในตัว, AC 100-240V, DC 24V |

