ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ portable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 169 ผลิตภัณฑ์.
2 วงสัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer รีโมท มือถือ
| ช่วงติดขัด: | 1-20m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 2 ชิ้น |
| กำลังขับเดี่ยว: | +30dBm /1W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือพกพาแบบพกพาการควบคุมระยะไกล 5 แบนด์
| ช่วงการรบกวน: | 1-20m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 2 ชิ้น |
| กำลังขับเดียว: | +30dBm /1W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G 2500mAh Triple Bands Portable Handheld
| ช่วงติดขัด: | 1-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC110-250V/DC12-36V |
| แบตเตอรี่ในตัว: | 7.4V 2500mAh |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 14W 8 เสาอากาศรอบทิศทาง
| ช่วงติดขัด: | รัศมีที่ปรับได้ 1-25M 【สัญญาณ Cellular ต้อง ≤-85dBm ในตำแหน่ง】 ช่วงการรบกวนยังคงขึ้นอยู่กับความแรงขอ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
Triple Bands สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer แบบพกพาขนาดมือถือ GPS / 3G
| พลังการแผ่รังสีสูงสุด: | ต่ำกว่า -10dBm |
|---|---|
| ช่วงปรับกำลังไฟฟ้า: | 33dBm 6dBm/30KHz (นาที) |
| ช่วงติดขัด: | 2-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบปรับได้ 60W กระเป๋าเดินทางพลังงานสูงแบบพกพา
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ตัว |
| รัศมีการรบกวน: | 0-60m ปรับได้ |
Black GPS 30dBm สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer 808KB พร้อมช่วง 10m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10m |
| สี: | สีดำ |
Jammer / Blocker สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G EST-808HA, 2110 - 2170 MHz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | AC110V-240V |
| กำลังขับ: | DC8V 1500mAh |
วิดีโอไร้สาย 25dBm Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพาพร้อม Blue Tooth
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | 2400-2500MHz |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพาขนาดเล็ก CDMA / DCS / GSM / WIFI สำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| มิติ: | 97(L)×48 (W)×18(H)mm |

