ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ portable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 169 ผลิตภัณฑ์.
โทรศัพท์มือถือแบบพกพาสัญญาณ GPS Jammer 808KB พร้อมช่วง 10 เมตรสำหรับทหาร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ความถี่: | 1500-1600MHz |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
27 เสาอากาศ 2G 3G 4G LTE 5G WIFI Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาพร้อม GPS VHF UHF การปิดกั้นวิทยุ FM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ |
|---|---|
| กำลังส่งออก (Po): | ≥27dBm |
| อิมพีแดนซ์ I/O: | ขั้วต่อ 50Ω/N |
ห้องสมุด 808HI Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา GPS WIFI 3G Blocker 30dBm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศ |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือไร้สาย 3G พร้อม Jammer สัญญาณ GSM / GPS / Wifi
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| หมายเลขรุ่น: | EST-808M |
Wifi / บลูทูธ / สัญญาณโทรศัพท์มือถือวิดีโอไร้สาย Jammer Blocker EST-808HF
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศ |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือดาวเทียม GPS Jammer / Blocker 33dBm พร้อมเสาอากาศ Omni
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
|---|---|
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
| กำลังขับ: | 2mV |
โทรศัพท์มือถือ Jammer กระเป๋าเดินทางแบบพกพาสร้างขึ้นใน 10 เสาอากาศ 4G WIFI GPS
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 10-40 M |
| กำลังขับเดี่ยว: | +33dBm / 2W±200mA |
ตัวเพิ่มสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G แบบพกพา / LOJACK Jammer สำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | DCS/PHS |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่อินพุต: | 120 นาที |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 4 Band 30dBm EST-808SF, Jammer สัญญาณ CDMA / GSM
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
|---|---|
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
| กินไฟ: | 500mW |
EST-808HF ตัวบล็อกสัญญาณวิดีโอโทรศัพท์มือถือ Wifi 2500MHz สำหรับห้องสอบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |

