ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ portable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 169 ผลิตภัณฑ์.
Jammer / Blocker / Breaker สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3 แบนด์ EST-808HC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
14 เสาอากาศแบบพกพา GPS สัญญาณไร้สาย Jammer เต็มวง 12000mAh
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 14 ชิ้น |
GPS LOJACK สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Portable Handheld Anti Tracking
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | GSM,CDMA,DCS,PCS,PHS,3G,GPS,กาลิโอ,Glonass,เป่ยโถว |
ชุดบุหรี่มือถือ Jammer 3 เสาอากาศแบบพกพา 5 เมตร Range
| ช่วงติดขัด: | 1-5 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 3 ชิ้น |
| สี: | เขียว / แดง |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 2800mAh เสาอากาศเดี่ยวแบบใช้มือถือ WIFI
| ช่วงติดขัด: | 1-15M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว: | 7.4V 2500mAh/7.4V2800mAh |
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC110-250V/DC12-36V |
EST-808SG3 Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G แบบพกพา 2100 - 2200MHZ สำหรับ Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| มิติ: | 97(L)×48 (W)×18(H)mm |
โทรศัพท์มือถือแบบพกพา + 3G + Wifi + Jammer สัญญาณ GPS พร้อมพัดลมระบายความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่: | GSM/DCS/PHS/DCS/3G/WIFI/GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-10m |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G GSM CDMA แบบพกพา 25dBm สำหรับสำนักงาน 3 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
3G / 2G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Blocker EST-808HC พร้อม 3 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
8 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer ตำแหน่งดาวเทียมแบบพกพา WIFI 3G สำหรับรถยนต์
| ช่วงติดขัด: | 1-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| มิติ: | 140×75×35 mm |
| พลังการแผ่รังสีสูงสุด: | ต่ำกว่า -10dBm |

