ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ portable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 169 ผลิตภัณฑ์.
808HE 3G / WIFI / GPS สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer 30dBm, 3 เสาอากาศ
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
|---|---|
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
| กินไฟ: | 1W |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 2G 3G 3 เสาอากาศรอบทิศทางขนาดมือถือ
| ช่วงติดขัด: | 0.5-15m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| กำลังขับเดี่ยว:: | +30dBm /1W |
โทรศัพท์มือถือแบบพกพาสัญญาณ WIFI Jammer 300g มือถือในร่ม
| ช่วงติดขัด: | 2-10M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| ที่ชาร์จไฟ: | AC110-250V/DC12-36V |
| แบตเตอรี่ในตัว: | 7.4V 2500mAh |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพาขนาดเล็กที่ทรงพลังระบบ US 3G 4G
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
Jammer / Breaker / Isolator สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 2G 3G แบบพกพา EST-808HB
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA.GSM,DCS/PHS,3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Bluetooth สำหรับโรงเรียน 33dBm
| ช่วงติดขัด: | 1-25m(-85dbm) |
|---|---|
| แบบอย่าง: | EST-808P |
| ความถี่: | 930-960MHz |
กระเป๋าเป้สะพายหลังสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 8 เสาอากาศ GSM 3G 4G 5G 10 วัตต์สำหรับฟาร์ม
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | 10 วัตต์ |
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือขนาดเล็กพกพาพลังงานสูงอเนกประสงค์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC 110-240V DC5V) |
EST-808HE3 3G / 2G สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer / Blocker / Breaker
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA, GSM, DCS/PHS, 3G |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
2.4W WIFI GPS 3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer / Blocker EST-808HE
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |

