ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ portable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 169 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Wifi Gps สำหรับห้องตรวจ / AC110V-240V
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | สัญญาณ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | GSM,PHS,DCS,3G,GPS,LTE |
Portable Handheld ต่อต้าน เครื่องติดตาม GPS ทั้งหมด GSM GPRS UMTS Jammer สัญญาณ GPS และ Lojack ทั้งหมด
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ ได้แก่ GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 10 เสาอากาศพร้อมแบตเตอรี่ Bi-Use และปลั๊ก AC ทำงาน
| กำลังขับ: | แต่ละแบนด์ 2W รวม 20W |
|---|---|
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | ประมาณ 6.7KG |
| ประเภท Jammer: | Jammer วิทยุ, Jammer RF, Jammer โทรศัพท์มือถือ, Jammer รถยนต์ |
เสาอากาศเดี่ยว รถ สัญญาณ GPS Jammer แบบพกพา ขนาดมือถือ 95x45x18 mm
| ช่วงติดขัด: | 2-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| พลังการแผ่รังสีสูงสุด: | ต่ำกว่า -10dBm |
| ขนาด: | 95x45x18 มม. |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 4W 5 เสาอากาศ WIFI / GSM / 3G พร้อมสวิตช์ Dip
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G / 4G / WIFI / + GPS อุปกรณ์ป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | สัญญาณ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | GSM,PHS,DCS,3G,GPS,LTE |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3.2 W, 3G / GPS 4 Jammer Shield
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
CE / ROHS สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Booster / Blocker พร้อมเสาอากาศ Omni - Directional
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
อุปกรณ์ป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 2G / 3G / 4G สำหรับห้องประชุม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
8 เสาอากาศมือถือ Metal Shell สัญญาณ GPS Jammer Block 2G / 3G / 4G / Wifi พร้อมแบตเตอรี่ภายใน
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC110V-220V/DC12V-36V |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ประมาณ 500g |
| มิติ: | 140*75*35 |

