ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ portable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 169 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ GPS ขนาดเล็ก 1600mhz 30dbm พร้อมช่วง 10m, Black
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ความถี่: | 1500-1600MHz |
| ช่วงติดขัด: | 1-10m |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 2200mhz 30dbm สำหรับโรงเรียนที่มี 5 Band, Portable
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ป้องกันช่วง: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI, GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
VHF / UHF สัญญาณ GPS Jammer 2G 3G Wifi 34dBm พร้อมเสาอากาศ 8 ตัว
| ตัวอย่างหมายเลข: | EST-808M1 |
|---|---|
| ความถี่การติดขัด: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI, GPS, VHF, UHF |
| ช่วงการรบกวน: | 1-30 เมตร |
12 แบนด์ IoT ซอฟต์แวร์ควบคุม Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Wifi ในตัวเสาอากาศพร้อมหน้าจอ LCD
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 8/9/10/11/12 แถบรวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาขนาด 10 เมตร 30dbm พร้อม DCS / PHS, 6 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA, GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI, GPS |
Jammer / Blocker โทรศัพท์มือถือ Wi-Fi พลังงานสูงแบบพกพา 30dBm พร้อม Fan
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA GSM DCS PCS 3G WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
ตัวบล็อกความถี่โทรศัพท์มือถือน้ำหนักเบา Jammer โทรศัพท์มือถือขนาด 500mw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร (-75dbm) |
| กินไฟ: | 500mW |
10 ช่องสัญญาณ 5W 37dBm 5G Jammer สัญญาณพร้อมการตั้งค่าตัวจับเวลา
| ช่วงติดขัด: | 1-60 ม. (ทิศทางแผงเสาอากาศหันหน้าไปทาง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแผงทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 10 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L1/GPS L |
GSM 3G 4G 5G WIFI LoJack สัญญาณ GPS Jammer 18 ช่องสัญญาณมือถือเพื่อความปลอดภัย
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| ประเภทเสาอากาศ: | 2dBi ได้รับเสาอากาศรอบทิศทาง |
4 เสาอากาศสัญญาณ GPS Jammer 2500mAh แบบพกพาในร่ม WIFI โทรศัพท์มือถือ
| ช่วงติดขัด: | 5--20m |
|---|---|
| ขนาด: | 100×57×22 มม. |
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC110-220V/DC12-36V |

