ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ portable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 169 ผลิตภัณฑ์.
Jammer พลังงานสูงกันน้ำ 75W, Jammer โทรศัพท์มือถือ 2G / 3G
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
โทรศัพท์มือถือความถี่เต็ม WIFI GPS UHF VHF 12000mAh 27W เครื่องยับยับสัญญาณพกพา
| ช่วงการรบกวน: | แพร่ระยะ 1-20m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 27 เสา |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 27 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, PHS, PCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 4G WiMAX, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315 |
สัญญาณ GPS Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 8 เสาอากาศ 2G / 3G / 4G / Wifi พร้อมแบตเตอรี่ภายใน
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G, 4G LET Wmax Jammer / Blocker พร้อมเสาอากาศ 6 ตัว
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
5 เสาอากาศสัญญาณ GPS Jammer 20m โทรศัพท์มือถือมือถือ WIFI สำหรับในร่ม
| ช่วงติดขัด: | 5--20m |
|---|---|
| มิติ: | 125×63×24 mm |
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC110-250V/DC12-36V |
3 เสาอากาศ 2.4W Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา GPS / WIFI / 2G / 3G พร้อม Car Charge
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3 วงสำหรับ WiFi Bluetooth GPS 3G
| รัศมีการรบกวน: | 1-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 3 ชิ้น |
| กำลังขับเดี่ยว: | +30dBm /1W |
ยานพาหนะแบบพกพา GPS ตำแหน่งดาวเทียม Jammer สัญญาณมือถือ 1500-1600MHz
| ช่วงติดขัด: | 2-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| ช่วงความถี่การปล่อย: | 1500-1600MHz |
| ช่วงการปรับกำลังไฟฟ้า: | 33dBm 6dBm/30KHz (นาที) |
อะแดปเตอร์ AC 100-240V Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 2G 3G 4G 5G WiFi GPS สัญญาณเตือนแบตเตอรี่ต่ำ
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-25ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 10 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4GLTE, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 ฯลฯ |
โทรศัพท์มือถือ 3G สัญญาณ GPS Jammer แบบพกพาพร้อมระยะการรบกวน 10m
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |

