ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ portable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 169 ผลิตภัณฑ์.
20 Chancel 3G 4G 5G Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพากำลังสูงสำหรับ Outdoor
| กำลังขับทั้งหมด: | 210W |
|---|---|
| ชื่อ: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G 4G 5G |
| การใช้พลังงาน: | ≤600W |
808HI โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 6 แบนด์ Wifi + GPS Jammer พร้อมระยะการรบกวน 10 เมตร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่: | GSM/DCS/PHS/DCS/3G/WIFI/GPS |
| สี: | สีดำ |
5 เสาอากาศ GPS 3G สัญญาณ Jammer ตำแหน่งติดตาม รถ ใช้มือถือแบบพกพา
| ช่วงติดขัด: | 1-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC110-250V/DC12-36V |
| แบตเตอรี่ในตัว: | 7.4V 2500mAh |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาไร้สาย 80m RCIED Scrambler ความถี่วิทยุ
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลังแบบพกพา Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |
Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา 10 วงรัศมี 40 เมตรปรับช่องสัญญาณ
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-40 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| กำลังขับเดี่ยว: | ≤35dBm/3W (ปรับได้ด้วยปุ่มปรับกำลังไฟ) |
Jammer โทรศัพท์มือถือ GPS แบบพกพา 30dBm / ตัวบล็อก / โล่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 24dbm |
| มิติ: | 85(L)×50 (W)×23(H)mm |
GPS + WIFI + 3G Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา / Blocker EST-808HI สำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศ |
ตัวเพิ่มสัญญาณโทรศัพท์มือถือ WIFI 3G 30dBm, ตัวบล็อกสัญญาณมือถือ 6 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศ |
Jammer สัญญาณ GPS กำลังสูง / ตัวแยกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3 เสาอากาศ
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC 110-240V DC5V) |
|---|---|
| กินไฟ: | 1 W |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 24dbm |
1600MHZ โทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer 2G 3G 4G WiFi Bluetooth
| ชื่อ: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | เครือข่ายมือถือ 2G/3G/4G และ WiFi / Bluetooth |
| กำลังทำงาน: | 110-220V/12-24V |

