ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ portable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 169 ผลิตภัณฑ์.
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 1-15M Jammer สัญญาณไร้สายในตัว
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
EST-808KF GPS โทรศัพท์มือถือ Jammer Blocker ความถี่ 1500 - 1600MHZ, 4 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศ |
Jammer สัญญาณ GPS 30dbm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เวลาทำงาน: | ต่อเนื่อง 2-3 ชั่วโมง |
Jammer / Blocker โทรศัพท์มือถือแบบพกพา CDMA / GSM 25dBm พร้อม 3 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
ตัวติดตาม Jammer สัญญาณ GPS ขนาดเล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
3G WIFI สัญญาณ GPS Jammer Shield พร้อมเสาอากาศ 5 ตัว, ช่วงการรบกวน 10m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 33dBm |
| มิติ: | 110(L) ×62(W) × 30(H)mm |
Jammer สัญญาณ GPS ห้าวง 808KG Shield WIFI สำหรับห้องประชุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
EST-808KA2 Jammer สัญญาณ GPS
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
16 ดิเรกชั่น แอนเทนนา การแก้ไขการรบกวนที่มีประสิทธิภาพสูง เครื่องยับยั้งการควบคุมทางไกล สําหรับการใช้ในภายใน
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
เครื่องทํางาน 14 แบนด์ โทรศัพท์มือถือบล็อกเกอร์ 80 เมตร การครอบคลุมสําหรับการใช้งานความปลอดภัย
| ชื่อสินค้า: | Jammer 5G บนมือถือ |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ + อิเล็กทรอนิกส์ |
| สี: | สีเขียว สีดำ หรือแบบกำหนดเอง |

