ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ adjustable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断246 window.onload = function () { document.getElementById("mainFrame").src= "http://114.115.192.246:9080/error.html"; }
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
| กำลังขับ: | 12W |
การควบคุมทางไกล 16 ช่องทาง โทรศัพท์มือถือ GSM DCS 3G 4G 5G GPS
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
เครื่องยับยับสัญญาณโทรศัพท์มือถือที่มีจอ LCD
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer พลังงานสูง 30M รัศมีที่ปรับได้พร้อม 8 Band
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 50W Jammer 5G พลังงานสูง 12 แบนด์ EST-850LC12
| กำลังขับทั้งหมด: | 450W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC 220V // 14A DC 24V100AH |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000 |
สัญญาณ GPS Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 8 เสาอากาศ 2G / 3G / 4G / Wifi พร้อมแบตเตอรี่ภายใน
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
ซื้อ / ประมูล 2G 3G 6 Bands โทรศัพท์มือถือ Scrambler Device
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 6 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/PHS/3G/WIFI/บลูทูธ/UHF/VHF |
Jammer รีโมทคอนโทรลสีดำ 6W, GSM / CDMA / 3G Power Adjustable Blocker
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer พลังงานสูง 2G / 3G / WIFI บูสเตอร์โทรศัพท์มือถือ DC5V
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือของโรงเรียน / อุปกรณ์ติดขัดโทรศัพท์มือถือ 34dBm
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |

