ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ adjustable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
ตัวป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือ WIFI สำหรับโรงเรียนและกองทัพบก EST-505C2
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
VHF UHF Lojack Radio jammer พ็อกเก็ตขนาดเล็ก 10 เสาอากาศ CDMA GSM 3G 4G WiFi
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
20 Chancel 3G 4G 5G Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพากำลังสูงสำหรับ Outdoor
| กำลังขับทั้งหมด: | 210W |
|---|---|
| ชื่อ: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G 4G 5G |
| การใช้พลังงาน: | ≤600W |
WiFi GPS โทรศัพท์มือถือแบบพกพา Scrambler รีโมทคอนโทรลมือถือ
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ รวมถึง GSM, CDMA, DCS, PCS, 3G, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, ฯลฯ |
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
Jammer โทรศัพท์มือถือ WIFI 2G / 3G พลังงานสูงพร้อมพัดลมระบายความร้อน 6 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
หน้าจอ LCD อะแดปเตอร์ AC 33dBm/2W ตัวบล็อกการรับโทรศัพท์มือถือ
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 8/9/10/11/12 แถบรวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L |
อุปกรณ์ติดขัดอิเล็กทรอนิกส์แบบปรับได้กำลังสูง 12 แบนด์ Jammer 2 วัตต์
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
12 เสาอากาศสัญญาณ GPS Jammer Wall Mount Blocker สำหรับแยกสัญญาณ Gps ในรถยนต์
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
5m อัลตราโซนิกบันทึกเสียง Jammer 360 องศาลูกบิดปรับ
| ประเภทการป้องกัน: | โทรศัพท์มือถือ ปากกาบันทึก และอุปกรณ์เก็บเสียงอื่นๆ |
|---|---|
| ระยะป้องกันของโฮสต์เดียวในระบบ: | 2-5 ม. (ระยะป้องกันของอุปกรณ์บันทึกที่แตกต่างกันจะแตกต่างกัน) |
| มุมฟังก์ชันของระบบโฮสต์เดี่ยว: | การปิดกั้นมุม 360 องศาเต็มรูปแบบในขณะที่แนวนอน 180 °/แนวตั้ง 90 ° |
body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断246 window.onload = function () { document.getElementById("mainFrame").src= "http://114.115.192.246:9080/error.html"; }
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
| กำลังขับ: | 12W |

