ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ adjustable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 4G / Blocker / Isolator EST -808HE4 สำหรับทหาร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร (-75dbm) |
| กินไฟ: | 500mW |
ติดผนัง 8 แบนด์ 8W สัญญาณโทรศัพท์มือถือติดขัดอุปกรณ์
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทางในตัว 8 ชิ้น |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/PHS/3G/4G/WIFI/บลูทูธ/UHF/VHF |
ยานพาหนะแบบพกพา GPS ตำแหน่งดาวเทียม Jammer สัญญาณมือถือ 1500-1600MHz
| ช่วงติดขัด: | 2-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| ช่วงความถี่การปล่อย: | 1500-1600MHz |
| ช่วงการปรับกำลังไฟฟ้า: | 33dBm 6dBm/30KHz (นาที) |
34dBm โทรศัพท์มือถือรีโมทคอนโทรล Jammer / Blocker EST-505F สำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
เครื่องยับยั้งเสียงเสียงอัลตรัสซอนพลังงานสูง 360 องศา สําหรับการปกป้องความเป็นส่วนตัว
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
3G 4G 5G โทรศัพท์มือถือ Wifi Blocker 18 แบนด์ Jammer สัญญาณควบคุมระยะไกล
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC100V-240V, เอาต์พุต DC12V 20A) หรืออะแดปเตอร์รถยนต์ DC12V |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 18 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 390*235*58 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
12 Bands 5g Jammer โทรศัพท์มือถือ Jammer สัญญาณ Wifi Jammers EST-504K10
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
ระบบป้องกันการบันทึกเสียงด้วยเสียงฉายเสียงความแรงสูง
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
เครื่องยับยับการบันทึกที่ซ่อนไว้บนเพดาน 360 องศา สําหรับการใช้ในการประชุม
| มุมฟังก์ชั่น: | 90-120 องศา |
|---|---|
| ระยะป้องกัน: | 2-5เมตร |
| สลับโหมด: | รีโมท |
แหล่งพลังงาน Jammer เสาอากาศภายนอก / ตัวป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |

