ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ adjustable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
Wimax 3G Jammer ควบคุมระยะไกล, Jammer สัญญาณ WiFi พร้อมเสาอากาศทิศทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
| กำลังขับ: | 16W |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer ควบคุมระยะไกล EST-502C8 12W 8 เสาอากาศ Omni Directional
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
10 ช่องสัญญาณ 5W 37dBm 5G Jammer สัญญาณพร้อมการตั้งค่าตัวจับเวลา
| ช่วงติดขัด: | 1-60 ม. (ทิศทางแผงเสาอากาศหันหน้าไปทาง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแผงทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 10 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L1/GPS L |
Jammer สัญญาณมือถือความปลอดภัยความถี่สูง AC160V-240V การบล็อก 1-30M
| กั้นระยะ: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, ปล่อย |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือสแตนเลสสีขาว Scrambler Jamming Distance 1-30m Material
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 1-15M Jammer สัญญาณไร้สายในตัว
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
ตัวป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือรัศมีที่ปรับได้, ตัวบล็อกสัญญาณสำหรับโทรศัพท์มือถือ
| ช่วงติดขัด: | 1-22M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
4 แบนด์ แรงสูง แอนติโดรน UAV GPS WIFI Jammer 315 433 868 915 ระยะไกล
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
GSM CDMA เรือนจำสัญญาณ Jammer สัญญาณที่ซ่อนอยู่ 32W 16 แบนด์
| ลักษณะเฉพาะ: | ด้วยโมดูลการรบกวนเครือข่าย รีโมทควบคุมสัญญาณรบกวนทั้งหมดผ่านคอมพิวเตอร์ |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-30M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 16 เสาอากาศทิศทางในตัว |
1-40m ปรับได้ 24/7 ทำงานอย่างต่อเนื่อง 8 วงโทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G WIFI สัญญาณ GPS Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI(/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2) |

