ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ adjustable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
14 เสาอากาศแบบพกพา GPS สัญญาณไร้สาย Jammer เต็มวง 12000mAh
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 14 ชิ้น |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 12 แบนด์แบบปรับได้ 3G 4G 5G WiFi รีโมทคอนโทรล
| รัศมีการรบกวน: | 1-60 M (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก |
| สี: | สีดำ |
808LE Jammer พลังงานสูง 47dBm, Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือพร้อม 5 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 47dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือดาวเทียม GPS Jammer / Blocker 33dBm พร้อมเสาอากาศ Omni
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
|---|---|
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
| กำลังขับ: | 2mV |
Wireles Stainless Steel Silver สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 40m สำหรับห้องสอบของโรงเรียน
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, 4G |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือควบคุมระยะไกล / ตัวป้องกันสัญญาณมือถือแบบปรับได้ Metal Shell
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, 4G |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 16 ช่อง Jammer สัญญาณเดสก์ท็อปสำหรับการใช้งานทางทหาร
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 16 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/LOJACK |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเรือนจำ 200-300m 6 วง
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 200-300M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทาง 3 ชิ้น / เสาอากาศรอบทิศทาง 6 ชิ้น (อุปกรณ์เสริม) |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 6 แบนด์ ได้แก่ GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, 4G, GPS |
2.4W WIFI GPS 3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer / Blocker EST-808HE
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือพลาสติกไร้สายแบบเต็มวง 1-30M สำหรับ CDMA GSM PHS
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI LTE1 (4G1) LTE2 (4G2) |

