ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ adjustable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
Jammer ควบคุมระยะไกลภายในบ้าน 12W EST-505K1 พร้อม 6 Band
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
10 แบนด์ กันระเบิด เครื่องปิดสัญญาณโทรศัพท์มือถือพลังงานสูง สําหรับสถานีน้ํามันและสนามน้ํามัน
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | 5-15W |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน: | 10-100ม |
| พลังงานไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือที่ปรับได้, เสาอากาศตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือปิดกั้น2
| ความถี่: | CDMA, GSM, DCS, PHS, 3G, WIFI, 4G1,4G2 |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.5KG |
| กำลังไฟเข้า: | AC160V-240V |
เสาอากาศในตัวโทรศัพท์มือถือ 5G Jammer WIFI 12 แบนด์ EST-504K10
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพาขนาดเล็กที่ทรงพลังระบบ US 3G 4G
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 2 วัตต์ 16 แบนด์ GSM CDMA 3G 4G GPS สัญญาณ WiFi EST-502F16
| ขนาด: | 376×235×58 มม. ไม่รวมเสาอากาศ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer GSM/3G/4G/WIFI /GPS/CDMA/UHF/VHF Jammer สัญญาณทั้งหมด |
โทรศัพท์มือถือแบบปรับได้ 40W Wifi Jammer WIFI 4G LTE CDMA ตัวบล็อกสัญญาณ EST-505F8
| ขนาด: | 380(L)×300(W)×90(H)mm |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer ตัวบล็อกสัญญาณ |
25M Jamming Range สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G Jammer 2110-2170MHz สำหรับศาล
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูงพร้อม 2G / 3G / 4G1 / 4G2 / WIFI สำหรับโรงเรียนและกองทัพ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/WIFI |
| หมายเลขรุ่น: | EST-505C2 |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ 30dBm ปรับได้ 10 วง 3G WIFI GSM CDMA ตัวบล็อกสัญญาณ
| ขนาด: | 170×100×50 มม. ไม่รวมเสาอากาศ (มีเสาอากาศสูง 255 มม.) |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer สัญญาณ |

