ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ adjustable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบปรับได้ 60W กระเป๋าเดินทางพลังงานสูงแบบพกพา
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ตัว |
| รัศมีการรบกวน: | 0-60m ปรับได้ |
8 เสาอากาศ Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G 4G WIFI พร้อมขั้วต่อ USB
| กำลังขับเดี่ยว (แต่ละแบนด์): | 2W+/-200mA |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | อินพุต AC160V-240V / เอาต์พุต DC 5V 15A |
| ชื่อ: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
4G WiFi สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer รีโมทคอนโทรล EST-601J10
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC160V-240V / DC 5V 12A |
|---|---|
| มิติ: | 270(ยาว)×240(ก)×60(ส) |
| ชื่อ: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
รีโมทคอนโทรลในร่มสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Radius 40m 22 เสาอากาศรอบทิศทาง
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-40m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 22 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน: | GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/WiFi/VHF/UHF/LOJACK/5.8G/5G1/5G2 |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 8 แบนด์แบบปรับได้ AC160V - 240V 4G WiFi Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-25 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| มิติ: | 420(L)*190(W)*90(H .) |
8 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer ใช้งานกลางแจ้งป้องกันการระเบิดแบบอยู่กับที่
| กำลังขับเดี่ยว: | +33dBm / 2W |
|---|---|
| ประเภทเสาอากาศ: | รอบทิศทาง |
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC (220V) |
5 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G Jammer 6dBm พร้อมรีโมทคอนโทรลสำหรับโรงเรียน
| กินไฟ: | 4W |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
| มิติ: | 245(L) ×160(W) × 50(H)mm |
Jammer / Blocker รีโมทคอนโทรลโทรศัพท์มือถือแบบปรับได้สำหรับโรงเรียน EST-505F
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบปรับได้ / ตัวเพิ่มสัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/WIFI |
| หมายเลขรุ่น: | EST-505C2 |
กระเป๋าเป้สะพายหลังสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 8 เสาอากาศ GSM 3G 4G 5G 10 วัตต์สำหรับฟาร์ม
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | 10 วัตต์ |
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |

