ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ adjustable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
รีโมทคอนโทรล Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสีเงินสแตนเลสสำหรับศูนย์ตำรวจและบัญชาการ
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, 4G, WIFI |
1 - 40m Jamming Range สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer EST-502F22 22 แบนด์ 44W รวมเอาท์พุต
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 22 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 22 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
EST-502F24 Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ OEM 24 แบนด์ All Wireless Signal Blocker
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 24 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 24 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
เดสก์ท็อป 4 แบนด์ 30dBm สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 4 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/PHS/3G/WIFI/Bluetooth |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Omni Directional 8 แบนด์ 2G 3G 4G
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/PHS/3G/4G/WIFI/บลูทูธ/UHF/VHF |
Jammer ควบคุมระยะไกล 3G Power EST-505K1, Wifi Directional Jammer / Blocker
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC5V) |
|---|---|
| กินไฟ: | 6W |
| น้ำหนัก: | 5KG |
5 Jammer รีโมทคอนโทรล GSM 3G เสาอากาศ 2100 - 2200MHZ สำหรับทหาร
| กินไฟ: | 4W |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
| มิติ: | 245(L) ×160(W) × 50(H)mm |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังปานกลาง, Jammer โทรศัพท์มือถือพกพา
| ระยะติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แบนด์วิดธ์ Jammer (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI LTE1 (4G1) LTE2 (4G2) |
| อุณหภูมิ: | -10 ถึง +55℃ |
3G / GSM เดสก์ท็อปรีโมทคอนโทรลโทรศัพท์มือถือ Jammer / Blocker EST-505A
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
โทรศัพท์มือถือ 24 เสาอากาศ 44W VHF UHF 5G สัญญาณ Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 24 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 24 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/4G WiMAX/5G/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/315 |

