ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ adjustable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือที่ปรับได้ด้วย GSM 930-960MHz DCS 1805-1980MHz
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
ยานพาหนะติดตั้ง GSM 3G 4G LTE 5G WIFI GPS รีโมท Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องสกัดกั้นรถระเบิด |
|---|---|
| กำลังขับเดียว: | +47-50dBm / 50-100W |
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี : 50-2,000 ม |
40W พลังงานปานกลาง 1-50m 8 ช่องสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer สำหรับเรือนจำ
| ช่วงติดขัด: | 1-50m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/4G/WIFI |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์เคลื่อนที่สูง 14 เสา ครอบคลุมสัญญาณทั้งหมด
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 14 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
ตัวแยกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ GSM CDMA PHS ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือสำหรับโรงเรียน
| ช่วงติดขัด: | 1- 40 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของคลื่นในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
กระเป๋าเป้สะพายหลัง 30 เมตรปิดกั้น Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือพร้อมแบตเตอรี่หัวกระสุน
| ช่วงการรบกวน: | 1-30ม |
|---|---|
| ติดขัด: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G ไวไฟ LTE1(4G1) LTE2(4G2) |
หน้าจอ LCD Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 30M 2W 5G 12 ช่อง
| ช่วงการรบกวน: | แพร่รัศมี 1-30M (ความเข้มข้นของสัญญาณต้อง ≤-75dBm ในสถานที่) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | อินทรีย์ 12 ด้าน |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | OEM 10/12 แบนด์รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L1/GPS |
20 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 3G 4G WiFi Bluetooth โทรศัพท์มือถือ Scrambler Device
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 0-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว (แต่ละวง): | ≤ 33dBm / 2W (ปรับได้ด้วยปุ่มปรับกำลัง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (อินพุต: AC100-240V; เอาต์พุต: DC12V 20A) หรืออะแดปเตอร์ในรถยนต์ DC12V |
โทรศัพท์มือถือ GPS ตำแหน่งดาวเทียม Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ EST-808KA1
| ช่วงติดขัด: | 2-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| ช่วงความถี่การปล่อย: | 1500-1600MHz |
| ช่วงการปรับกำลังไฟฟ้า: | 33dBm 6dBm/30KHz (นาที) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบปรับได้ 1-40 ม. 30 ช่องในร่มรับประกัน 12 เดือน
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 30 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 30 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/RC315/RC433/LOJACK/5G |

