ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ adjustable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา 10 วงรัศมี 40 เมตรปรับช่องสัญญาณ
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-40 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| กำลังขับเดี่ยว: | ≤35dBm/3W (ปรับได้ด้วยปุ่มปรับกำลังไฟ) |
โทรศัพท์มือถือ 185W 4G 5G Jammer ความถี่สูงพร้อมหน้าจอ LED
| น้ำหนัก: | 2.7กก. |
|---|---|
| ขนาด: | 430*330*80มม. |
| การใช้พลังงาน: | 185W |
16 เสาอากาศสัญญาณ GPS Jammer สำหรับใช้ในรถยนต์ / สำนักงาน, โทรศัพท์มือถือ jammer block
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 16 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/LOJACK |
เครื่องยับยับสัญญาณแบบสั่งซื้อ 11 แบนด์ 2G 3G 4G / WiFi / GPS / Walkie Talkie พกพา 60W พลังงานสูง
| ประเภท: | Jammer สัญญาณพลังงานสูงแบบพกพา |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 0-60m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 11 ชิ้น |
รถในร่มใช้โทรศัพท์มือถือ Scrambler Jammer 8 เสาอากาศรีโมทคอนโทรล
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 0-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
24 แบนด์ที่ปรับได้สัญญาณโทรศัพท์มือถืออุปกรณ์ติดขัดสัญญาณ GPS Disruptor
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 1-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง 24 ชิ้น |
| กำลังขับเดี่ยว (แต่ละวง): | ≤ 33dBm / 2W (ปรับได้ด้วยปุ่มปรับกำลัง) |
8 เสาอากาศ UHF VHF สัญญาณ Jammer รถในร่มใช้รีโมทคอนโทรลรัศมี 40 เมตร
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 0-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
12 แบนด์ IoT ซอฟต์แวร์ควบคุม Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Wifi ในตัวเสาอากาศพร้อมหน้าจอ LCD
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 8/9/10/11/12 แถบรวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L |
อุปกรณ์เสริม IoT Smart Management Software Control EST-804F12 12 Bands โทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G 5G สัญญาณ WIFI Jammer
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/TD-SCDMA/WCDMA/4G/4G LTE/5G/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS |
2G 3G 4G 5G WIFI GPS LOJACK สัญญาณ Jammer รีโมทคอนโทรล 25m
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทางในตัว 12 ตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/TD-SCDMA/WCDMA/4G/4G LTE/5G/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS/LOJACK/WIREL |

