ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ adjustable mobile phone signal jammer ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
6 เสาอากาศ 600W โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง Jammer GSM / 3G / WIFI / 4G LTE Signal Blocker
| วัสดุ: | โลหะ+อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน: | 50-500เมตร |
| ป้องกันสัญญาณ: | สัญญาณโทรศัพท์มือถือ, WIFI, GPS, UHF, VHF หรือลูกค้า |
16 เสาอากาศ Jammer พลังงานสูง CDMA GSM DCS PHS PCS 3G WCDMA 4G LTE
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 16 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/LOJACK |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาไร้สาย 80m RCIED Scrambler ความถี่วิทยุ
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลังแบบพกพา Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |
กระเป๋าเป้สะพายหลังทหาร GSM WIFI GPS Jammer Anti Drone UAV Jammer Prison
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |
กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง รีโมทคอนโทรล 8 ช่อง 80M Radius Blocking
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | 5-10Watt (37-40dBm) +/-200mW |
| ความคุ้มครอง: | 10-80m (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
iPhone แอนดรอยด์ Harmony ซีรีส์ การบันทึกเสียง Jammer 360 องศา Desktop 2-5 เมตร
| วัตถุป้องกัน: | ปากกาบันทึก โทรศัพท์มือถือ (รวมถึง iPhone ที่อัปเดตส่วนใหญ่) และอุปกรณ์บันทึกอื่นๆ |
|---|---|
| รัศมีการปิดกั้น: | 1-5 เมตร (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมการใช้งานจริง) |
| มุมจม: | 360 องศา ครบวงจร เพื่อปกป้องความเป็นส่วนตัวได้ดี |
อะแดปเตอร์ AC เรือนจำ 2G 3G สัญญาณ GPS 200W Jammer พลังงานสูง
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 200-300M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทาง 2 ชิ้น / เสาอากาศรอบทิศทาง 4 ชิ้น (อุปกรณ์เสริม) |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 4 แบนด์ ได้แก่ GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS |
Jammer โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง 250W เครื่องเขียนสำหรับ 4G 5G ในอาคาร
| กำลังขับสูงสุด: | 250W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC -- 24VDC/42A |
| การใช้พลังงาน: | ≤750W (220V/3.5A) |
4G Cellular Blocker 12 Channels Jammer พลังงานสูงเดสก์ท็อปสำหรับใช้ในโรงเรียน
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
Jammer บันทึกเสียง / เสียงอัลตราโซนิกที่ซ่อนอยู่ 1-2m สำหรับการประชุมลับ
| ชนิดป้องกัน: | โทรศัพท์มือถือ ปากกาบันทึก และอุปกรณ์เก็บเสียงอื่นๆ |
|---|---|
| ป้องกันระยะห่างของโฮสต์เดียวในระบบ: | 1-2 ม. (ระยะป้องกันของอุปกรณ์บันทึกต่างกัน) |
| มุมการทำงานของโฮสต์ระบบเดียว: | 90-120 องศา |

