ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
Jammer โทรศัพท์มือถือ GPS แบบพกพา 30dBm / ตัวบล็อก / โล่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 24dbm |
| มิติ: | 85(L)×50 (W)×23(H)mm |
6 เสาอากาศ 600W โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง Jammer GSM / 3G / WIFI / 4G LTE Signal Blocker
| วัสดุ: | โลหะ+อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน: | 50-500เมตร |
| ป้องกันสัญญาณ: | สัญญาณโทรศัพท์มือถือ, WIFI, GPS, UHF, VHF หรือลูกค้า |
ชุดบุหรี่มือถือ Jammer 3 เสาอากาศแบบพกพา 5 เมตร Range
| ช่วงติดขัด: | 1-5 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 3 ชิ้น |
| สี: | เขียว / แดง |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G 2500mAh Triple Bands Portable Handheld
| ช่วงติดขัด: | 1-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC110-250V/DC12-36V |
| แบตเตอรี่ในตัว: | 7.4V 2500mAh |
ตัวบล็อกความถี่โทรศัพท์มือถือน้ำหนักเบา Jammer โทรศัพท์มือถือขนาด 500mw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร (-75dbm) |
| กินไฟ: | 500mW |
GPS Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาขนาดเล็ก / Blocker EST-808SG สำหรับ Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 4 Band 30dBm EST-808SF, Jammer สัญญาณ CDMA / GSM
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
|---|---|
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
| กินไฟ: | 500mW |
20 Chancel 3G 4G 5G Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพากำลังสูงสำหรับ Outdoor
| กำลังขับทั้งหมด: | 210W |
|---|---|
| ชื่อ: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G 4G 5G |
| การใช้พลังงาน: | ≤600W |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 4G / Blocker / Isolator EST-808HE4 สำหรับทหาร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร (-75dbm) |
| กินไฟ: | 500mW |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 4G / Blocker / Isolator EST -808HE4 สำหรับทหาร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร (-75dbm) |
| กินไฟ: | 500mW |

