ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
10 แบนด์ 3G 4G WIFI GPS เครื่องส่งรับวิทยุ Jammer สัญญาณ EST-808H10
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
WIFI 30dBm อุปกรณ์ติดตามยานพาหนะ GPS EST-808KG สำหรับรถยนต์ 5 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
ตัวป้องกันสัญญาณ GPS สำหรับบุหรี่ 808SC พร้อมเสาอากาศรอบทิศทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-5m(-75dBm) |
12 แบนด์ สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | 5-10W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด: | 5-80ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC110~240V 45~60Hz |
5 แบนด์ ขนาดเล็ก พกพา GPS GNSS Galileo Lojack สัญญาณยับยับด้วยแอนเทนนาที่ติดตั้งสําหรับการใช้รถ
| การปิดกั้นสัญญาณ: | GPS, Glonass, Galileo, Beidou, Lojack และอื่นๆ |
|---|---|
| วัตถุป้องกัน: | เครื่องติดตาม GPS และอุปกรณ์ระบุตำแหน่ง GPS ประเภทอื่น ๆ |
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | +30dBm / 1W |
โทรศัพท์มือถือ Case Cellular Blocker สร้างขึ้นในแอนเทนนาทิศทางแบตเตอรี่ที่สามารถชาร์จได้
| ความถี่ในการทำงาน: | 1-6000MHz |
|---|---|
| การปิดกั้นวัตถุ: | โทรศัพท์มือถือ, WIFI, เครื่องส่งรับวิทยุ, รีโมทคอนโทรลและอื่น ๆ |
| พลังงานไฟฟ้า: | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ในตัว, AC 100-240V, DC 24V |
11 ช่อง โทรศัพท์มือถือ สัญญาณบล็อคเกอร์ด้วยการสร้างในออนเทนนาทุกทิศทาง
| ชื่อสินค้า: | รีพีทเตอร์ TRI-BAND |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | อัตราขยายสูง / ฟูลดูเพล็กซ์ / พอร์ตเดียว |
| การรับรอง: | CE และ RoHS |
14 แอนเทนนา 70W พลังงานสูง 2G 3G 4G 5G ปลอดภัยบล็อกเกอร์
| ประเภทสัญญาณรบกวน: | GSM, CDMA, DCS, พีซี, 3G, 4G LTE, 5G |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 14 ชิ้น |
| ช่วงความถี่: | 1MHz-6GHz |
เครื่องตรวจจับกล้องไร้สายเลเซอร์ขนาด 101E 920nm ขนาด 10cm-20m
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตรวจจับกล้องแมลง |
|---|---|
| ความถี่: | 1เมกะเฮิร์ตซ์-6.5กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ยิงกล้องตรวจจับ: | 10ซม.-20ม |

