ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
การควบคุมทางไกล 16 ช่องทาง โทรศัพท์มือถือ GSM DCS 3G 4G 5G GPS
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
12 แบนด์ IoT ซอฟต์แวร์ควบคุม Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Wifi ในตัวเสาอากาศพร้อมหน้าจอ LCD
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 8/9/10/11/12 แถบรวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L |
16 แบนด์ เครื่องยับยั้งสัญญาณโทรศัพท์มือถือที่มีพลัง ด้วยอานเตนนาทิศทาง เพื่อปิดการสื่อสารไร้สาย
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
4 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer รีโมทคอนโทรลสำหรับ CDMA GSM DCS PHS 3G
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงในพื้นที่ที่กำหนด |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | +33dBm /1W |
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 2800mAh เสาอากาศเดี่ยวแบบใช้มือถือ WIFI
| ช่วงติดขัด: | 1-15M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว: | 7.4V 2500mAh/7.4V2800mAh |
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC110-250V/DC12-36V |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเครื่องเขียนในอาคาร 8 ช่องสำหรับ DCS 3G WiFi
| ช่วงติดขัด: | 1-30M (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIF |
| กำลังไฟเข้า: | AC160V-240V |
เครื่องยับยับสัญญาณโทรศัพท์มือถือที่มีจอ LCD
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 4G 5G WiFi 12 เสาอากาศควบคุมการจัดการซอฟต์แวร์ที่ปรับได้
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/TD-SCDMA/WCDMA/4G/4G LTE/5G/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 5G Jammer 4G WIFI Walkie Talkie ในบ้านเครื่องเขียน
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC160V-240V, เอาต์พุต DC5V 12A |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| น้ำหนัก: | ประมาณ 2KG |
วิดีโอไร้สาย โทรศัพท์มือถือ สัญญาณ Wifi Jammer GSM CDMA 3G 4G
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
|---|---|
| มิติ: | 345(L)×160(W)×52(H)mm |
| กึ่งเส้นผ่านศูนย์กลางของการสกัดกั้น: | 1-25 ม.(-85dBm) |

