ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสีเงินในร่ม 33dBm, Four Band Blocker EST-808A
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer ความถี่โทรศัพท์มือถือ CDMA / GSM 3G 33dBm พร้อมช่วงการรบกวน 20m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer / Blocker สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G CDMA EST-808FIII พร้อมอะแดปเตอร์ AC
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| กินไฟ: | 5W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 30dBm สำหรับห้องเรียน, เสาอากาศในตัว
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| กินไฟ: | 5W |
GPS / WIFI / 3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer / Blocker พร้อมเสาอากาศ 6 ตัว
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
|---|---|
| กินไฟ: | 12W |
| น้ำหนัก: | 2KG |
WIFI 3G 2G 6 เสาอากาศ Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือพร้อมพัดลมระบายความร้อน
| แบบอย่าง: | EST-808N1 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือในร่ม Jammer สี่เสาอากาศพร้อมการกระจายความร้อน EST-808B
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือไร้สาย EST-808HD สำหรับห้องประชุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20 เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสามัญสำหรับโรงเรียน CDMA GSM DCS PHS 3G
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
5 เสาอากาศ 33dBm สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer / Blocker EST-808D สำหรับ Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| กินไฟ: | 5W |
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G |

