ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
4W 4 เสาอากาศ 2G 3G EST-404A สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer / Blocker
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Blocker EST - 808A 2100 - 2200MHZ ความถี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer สัญญาณ GPS เสาอากาศสามวง, Jammer GSM สำหรับห้องประชุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 24dbm |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือดาวเทียม GPS Jammer / Blocker 33dBm พร้อมเสาอากาศ Omni
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
|---|---|
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
| กำลังขับ: | 2mV |
Jammer สัญญาณ GPS แบบพกพาขนาดเล็ก / Blocker / Isolator EST-808KC, 3 เสาอากาศ
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC 110-240V DC5V) |
|---|---|
| กินไฟ: | 1 W |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 24dbm |
Jammer / Blocker สัญญาณ GPS แบบพกพามือถือ EST-808KE สำหรับห้องประชุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G, GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ GPS สีดำสำหรับโรงเรียน 5 W CDMA / GSM Blocker
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 33dBm |
| เวลาทำงาน: | ต่อเนื่อง 2-3 ชั่วโมง |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือไร้สาย CDMA GSM DCS PHS 3G, ห้าเสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| กินไฟ: | 5W |
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสีดำ 2G 3G 4G, ตัวบล็อกสัญญาณ WIFI
| แบบอย่าง: | EST-606C |
|---|---|
| ความถี่: | 1805-1880MHz |
| ความถี่: | 1805-1880MHz |
EST-808I โทรศัพท์มือถือ WIFI สัญญาณ GPS Jammer / Blocker พร้อมเสาอากาศ 6 ตัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 33dBm |

