ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
4 Band Portable GPS Jammer WIFI Bluetooth Wireless Video สำหรับโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
GPS LOJACK สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Portable Handheld Anti Tracking
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | GSM,CDMA,DCS,PCS,PHS,3G,GPS,กาลิโอ,Glonass,เป่ยโถว |
เครื่องยับยับสัญญาณแบบสั่งซื้อ 11 แบนด์ 2G 3G 4G / WiFi / GPS / Walkie Talkie พกพา 60W พลังงานสูง
| ประเภท: | Jammer สัญญาณพลังงานสูงแบบพกพา |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 0-60m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 11 ชิ้น |
รถในร่มใช้โทรศัพท์มือถือ Scrambler Jammer 8 เสาอากาศรีโมทคอนโทรล
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 0-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
3G 4G 5G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Directional Stationary สร้างขึ้นในเสาอากาศรอบทิศทาง
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
20 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 3G 4G WiFi Bluetooth โทรศัพท์มือถือ Scrambler Device
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 0-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว (แต่ละวง): | ≤ 33dBm / 2W (ปรับได้ด้วยปุ่มปรับกำลัง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (อินพุต: AC100-240V; เอาต์พุต: DC12V 20A) หรืออะแดปเตอร์ในรถยนต์ DC12V |
Jammer สัญญาณ GPS 808M UHF / VHF ในอาคาร 8 แบนด์พร้อมกำลังไฟสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
800mW 30dBm สัญญาณ GPS Jammer 1500MHZ Blocker, Gps Jammer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 5 แบนด์เสาอากาศในตัว 3G / GSM พร้อมพัดลมระบายความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือขนาดเล็กพกพาพลังงานสูงอเนกประสงค์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC 110-240V DC5V) |

