ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ + GPS + WIFI + Walkie Talkie / หูฟังไร้สาย (8 เสาอากาศ)
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือไร้สาย 3G พร้อม Jammer สัญญาณ GSM / GPS / Wifi
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| หมายเลขรุ่น: | EST-808M |
Jammer สัญญาณ GPS โทรศัพท์มือถือ 3G พร้อม GPRS / DCS / UMTS Jammer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| หมายเลขรุ่น: | EST-505J |
Jammer สัญญาณ Wifi 5 ช่อง, Jammer GPS มือถือ 30dBm
| พอร์ตเอาต์พุต: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | Jammer สัญญาณ GPS |
| พลังการออกเฉลี่ย: | 30dBm |
24 แบนด์ที่ปรับได้สัญญาณโทรศัพท์มือถืออุปกรณ์ติดขัดสัญญาณ GPS Disruptor
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 1-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง 24 ชิ้น |
| กำลังขับเดี่ยว (แต่ละวง): | ≤ 33dBm / 2W (ปรับได้ด้วยปุ่มปรับกำลัง) |
Jammer / Blocker สัญญาณ GPS สำหรับรถยนต์มือถือ EST-808KB, ความถี่ 1500 - 1600MHZ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือในร่ม Jammer Blocker EST-808J6, เสาอากาศ 6 แบนด์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| แบบอย่าง: | EST-808J6 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
8W เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer blocker WIFI 4G สำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| แบบอย่าง: | EST-808J8 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
Jammer สัญญาณ GPS แบบพกพา 800mW ความถี่สูง 1500MHZ - 1600MHZ
| ชื่อสินค้า: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาต์พุต: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| พลังการออกเฉลี่ย: | 30dBm |
วัสดุบันทึกเสียง Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาบันทึกเสียง DC 12V
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | อุปกรณ์บันทึกเสียง เช่น โทรศัพท์มือถือ ปากกาบันทึก เสียง ไมโครโฟนที่ซ่อนอยู่ และอื่นๆ |

