ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断246 window.onload = function () { document.getElementById("mainFrame").src= "http://114.115.192.246:9080/error.html"; }
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
| กำลังขับ: | 12W |
ตัวป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือรัศมีที่ปรับได้, ตัวบล็อกสัญญาณสำหรับโทรศัพท์มือถือ
| ช่วงติดขัด: | 1-22M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
อุปกรณ์ Scrambler โทรศัพท์มือถือสีดำสำหรับ Wifi / Bluetooth / Wireless Vedio
| ช่วงติดขัด: | 1-27M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
GSM 3G 4G LTE 5G Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ - บล็อกการโทรและข้อความที่ไม่ต้องการสำหรับธุรกิจ
| พิมพ์: | แจมเมอร์ |
|---|---|
| ช่วงการรบกวน: | 2-20ม |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ Omni 8 ชิ้น |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 2G / 3G Jammer ความถี่สูง EST-808A
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
3G GPS Bluetooth Full-band Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือไร้สายพร้อมเสาอากาศ 8 ตัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI, GPS, VHF, UHF |
| ช่วงติดขัด: | 1-30 เมตร |
14 เสาอากาศแบบพกพา GPS สัญญาณไร้สาย Jammer เต็มวง 12000mAh
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 14 ชิ้น |
กระเป๋าเป้สะพายหลังทหาร GSM WIFI GPS Jammer Anti Drone UAV Jammer Prison
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเคลื่อนที่ 8 เสาอากาศ 3G WIFI
| เอาต์พุตกำลังเดียว (แต่ละแบนด์): | 2W+/-200mA |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อินพุต AC160V-240V / เอาต์พุต DC 5V 15A |
| มิติ: | 360*180*60MM |
กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง รีโมทคอนโทรล 8 ช่อง 80M Radius Blocking
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | 5-10Watt (37-40dBm) +/-200mW |
| ความคุ้มครอง: | 10-80m (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |

