ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
กระเป๋าเดินทางแบบพกพา GPS สัญญาณ WiFi Jammer 11 แบนด์พร้อมแบตเตอรี่ในตัว - In
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-40ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4GLTE, WIFI, GPS, Lojack, UHF, VHF, 315,433,868 ฯลฯ |
เครื่องติดตั้งติดผนังแรงสูง 4 ออนเทนนาทุกทิศทาง เครื่องยับยับ Drone UAV สําหรับการใช้ในทหาร
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุ Netural หรือ Customized |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 3-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, Western Union, T/T |
8 แบนด์ 3G 4G สัญญาณ Jammer เครื่องเขียนในร่มพลังงานสูง 3G 4G Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-60 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
16 เสาอากาศ Jammer พลังงานสูง CDMA GSM DCS PHS PCS 3G WCDMA 4G LTE
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 16 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/LOJACK |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสีเงินสแตนเลส 11 วงปิดกั้นมือถือและ WIFI / หูฟัง
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G ,WIFI,LTE,UHF,VHF |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือของห้องสมุดพร้อมระบบที่พร้อมใช้งาน AMPS / TACS / NMT
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือหอประชุมมืออาชีพพร้อมช่วงการรบกวน 15m
| ช่วงการรบกวน: | 1-15ม |
|---|---|
| ติดขัด: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | CDMA,GSM,PHS,DCS,3G |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือที่ปรับได้ด้วย GSM 930-960MHz DCS 1805-1980MHz
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง, ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
อุปกรณ์ป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือ CDMA GSM ช่วง 1-20M สำหรับหอประชุม / ศาล
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |

