ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
5 Jammer รีโมทคอนโทรล GSM 3G เสาอากาศ 2100 - 2200MHZ สำหรับทหาร
| กินไฟ: | 4W |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
| มิติ: | 245(L) ×160(W) × 50(H)mm |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G GSM CDMA แบบพกพา 25dBm สำหรับสำนักงาน 3 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
3G 4W 6dBm รีโมทคอนโทรล Jammer / Blocker EST-505BF สำหรับห้องประชุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
Jammer การควบคุมระยะไกล Exquite
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
Jammer รีโมทคอนโทรล 34dBm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
4G + WIFI Directional 8 Band รีโมทคอนโทรล Jammer EST-505K3 สำหรับ Custom
| แบบอย่าง: | EST-505K3 |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | EST |
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
Jammer ควบคุมระยะไกลภายในบ้าน 12W EST-505K1 พร้อม 6 Band
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือความถี่เต็ม 8 ช่องพร้อมระบบระบายความร้อนที่ดี
| แบบอย่าง: | EST-808N3 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
Jammer / Blocker / Breaker สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3 แบนด์ EST-808HC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
เรือนจำ Jammer พลังงานสูงแบบเต็มแบนด์พร้อมความถี่ CDMA / GSM / DCS
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 47dBm |
| กินไฟ: | 75W |

