ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
Jammer รีโมทคอนโทรลสีดำ 6W, GSM / CDMA / 3G Power Adjustable Blocker
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer พลังงานสูง 2G / 3G / WIFI บูสเตอร์โทรศัพท์มือถือ DC5V
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังปานกลาง, Jammer โทรศัพท์มือถือพกพา
| ระยะติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แบนด์วิดธ์ Jammer (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI LTE1 (4G1) LTE2 (4G2) |
| อุณหภูมิ: | -10 ถึง +55℃ |
Jammer / Blocker รีโมทมือถือ 9 แบนด์ 16W 34dBm, 8 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
เสาอากาศ Jammer 4 ควบคุมระยะไกล 3G ที่ยอดเยี่ยมพร้อมช่วงการรบกวน 15m
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer พลังงานสูง 850MHz - 894MHz 2G 3G 4G LTE WIFI สำหรับโรงเรียน
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
CE / ROHS สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Booster / Blocker พร้อมเสาอากาศ Omni - Directional
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
เครื่องยับยับการบันทึกที่ซ่อนไว้บนเพดาน 360 องศา สําหรับการใช้ในการประชุม
| มุมฟังก์ชั่น: | 90-120 องศา |
|---|---|
| ระยะป้องกัน: | 2-5เมตร |
| สลับโหมด: | รีโมท |
8 เสาอากาศมือถือ Metal Shell สัญญาณ GPS Jammer Block 2G / 3G / 4G / Wifi พร้อมแบตเตอรี่ภายใน
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC110V-220V/DC12V-36V |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ประมาณ 500g |
| มิติ: | 140*75*35 |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือของโรงเรียน / อุปกรณ์ติดขัดโทรศัพท์มือถือ 34dBm
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |

