ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
808HE 3G / WIFI / GPS สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer 30dBm, 3 เสาอากาศ
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
|---|---|
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
| กินไฟ: | 1W |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือพลาสติกไร้สายแบบเต็มวง 1-30M สำหรับ CDMA GSM PHS
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI LTE1 (4G1) LTE2 (4G2) |
โทรศัพท์มือถือ Protable Signal Scrambler / Mobile Phone Signal Blocker
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| กินไฟ: | 5W |
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G |
VHF 16W ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Semidiameter f การสกัดกั้น 1m - 30m
| แบบอย่าง: | EST-808N2 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
35dBm 4G WIFI Jammer / Blocker พลังงานสูง EST-808N3 สำหรับทหาร, Black
| แบบอย่าง: | EST-808N3 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
16 ดิเรกชั่น แอนเทนนา การแก้ไขการรบกวนที่มีประสิทธิภาพสูง เครื่องยับยั้งการควบคุมทางไกล สําหรับการใช้ในภายใน
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
9 แบนด์ Omni Directional High Power Backpack Anti Drone UAV Jammer พร้อมเครื่องควบคุมทางไกลสาย
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 3-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, Western Union, T/T |
4 แบนด์ แรงสูง แอนติโดรน UAV GPS WIFI Jammer 315 433 868 915 ระยะไกล
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 14W 8 เสาอากาศรอบทิศทาง
| ช่วงติดขัด: | รัศมีที่ปรับได้ 1-25M 【สัญญาณ Cellular ต้อง ≤-85dBm ในตำแหน่ง】 ช่วงการรบกวนยังคงขึ้นอยู่กับความแรงขอ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
AC 220V 12 เสาอากาศ 2W 35m บล็อก Jammer สัญญาณ 5G
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-35M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทางในตัว 12 ตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TDSCDMA/WCDMA/4G1/4G2/2.4G WIFI |

