ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
โทรศัพท์มือถือแบบพกพาสัญญาณ GPS Jammer 808KB พร้อมช่วง 10 เมตรสำหรับทหาร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ความถี่: | 1500-1600MHz |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
Jammer สัญญาณ GPS กำลังสูง / ตัวแยกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3 เสาอากาศ
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC 110-240V DC5V) |
|---|---|
| กินไฟ: | 1 W |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 24dbm |
โทรศัพท์มือถือ GPS Signal Blocker Antenna สำหรับ Car Anti Tracker
| ชื่อสินค้า: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาต์พุต: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
Jammer / Blocker การควบคุมระยะไกลของโทรศัพท์ CDMA Mobie EST-505E สำหรับ Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
EST-808KC Jammer สัญญาณ GPS + ตัวบล็อกโทรศัพท์มือถือพร้อมเสาอากาศ 3 ตัว, สีดำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 24dbm |
5 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G Jammer 6dBm พร้อมรีโมทคอนโทรลสำหรับโรงเรียน
| กินไฟ: | 4W |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
| มิติ: | 245(L) ×160(W) × 50(H)mm |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer ควบคุมระยะไกล EST-502C8 12W 8 เสาอากาศ Omni Directional
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Jammer / Blocker สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง 75W EST-808LB
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 42dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
Wimax 3G Jammer ควบคุมระยะไกล, Jammer สัญญาณ WiFi พร้อมเสาอากาศทิศทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
| กำลังขับ: | 16W |
Jammer พลังงานสูงของโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 42dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |

