ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G, 4G LET Wmax Jammer / Blocker พร้อมเสาอากาศ 6 ตัว
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
โทรศัพท์มือถือแบบพกพาสัญญาณ WIFI Jammer 300g มือถือในร่ม
| ช่วงติดขัด: | 2-10M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| ที่ชาร์จไฟ: | AC110-250V/DC12-36V |
| แบตเตอรี่ในตัว: | 7.4V 2500mAh |
4 เสาอากาศสัญญาณ GPS Jammer 2500mAh แบบพกพาในร่ม WIFI โทรศัพท์มือถือ
| ช่วงติดขัด: | 5--20m |
|---|---|
| ขนาด: | 100×57×22 มม. |
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC110-220V/DC12-36V |
เสาอากาศ Jammer 4 โทรศัพท์มือถือแบบพกพา WIFI / GPS พร้อมช่วงการรบกวน 10m
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
12 Bands 5g Jammer โทรศัพท์มือถือ Jammer สัญญาณ Wifi Jammers EST-504K10
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
12 วง 3G 4G 5G โทรศัพท์มือถือ Jammer กระเป๋าเดินทางแบบพกพาสำหรับในร่มกลางแจ้ง
| กำลังขับทั้งหมด: | 800w |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC--27VDC/150A |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000W |
3 เสาอากาศ 2.4W Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา GPS / WIFI / 2G / 3G พร้อม Car Charge
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
WiFi GPS โทรศัพท์มือถือแบบพกพา Scrambler รีโมทคอนโทรลมือถือ
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ รวมถึง GSM, CDMA, DCS, PCS, 3G, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, ฯลฯ |
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 4W 5 เสาอากาศ WIFI / GSM / 3G พร้อมสวิตช์ Dip
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
4G LTE / 3G / GSM โทรศัพท์มือถือรีโมทคอนโทรล Jammer / Blocker, 8 เสาอากาศ
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |

