ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
510 มม. เสาอากาศ 960MHz 190W กระเป๋าเป้สะพายหลังโทรศัพท์มือถือ Jammer 2G 3G 4G
| สี: | อาร์มี่ กรีน |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ FRP รอบทิศทางกำลังสูง 6 ชิ้น |
| การทำงาน: | บล็อกเครือข่ายมือถือ 2G / 3G / 4G และ WiFi / Bluetooth ทั่วโลกได้อย่างมีประสิทธิภาพ |
Jammer / Blocker รีโมทคอนโทรลโทรศัพท์มือถือ 3G EST-505B พร้อมเสาอากาศ 4 ตัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
สัญญาณ 2G 3G 4G WiFi Jammer โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง 960MHz 8 แบนด์
| ชื่อ: | Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ FRP รอบทิศทางกำลังสูง 8 ชิ้น |
| การทำงาน: | บล็อกเครือข่ายมือถือ 2G / 3G / 4G และ WiFi / Bluetooth ทั่วโลกได้อย่างมีประสิทธิภาพ |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 10 ม. 6 เสาอากาศในตัว 7.4V 3600mAh แบตเตอรี่ Li-ion
| ช่วงติดขัด: | 1-10 ม.(-75dBm) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | เครือข่ายมือถือ 2G/3G/4G และ WiFi / Bluetooth |
34dBm โทรศัพท์มือถือรีโมทคอนโทรล Jammer / Blocker EST-505F สำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 10 เสาอากาศพร้อมแบตเตอรี่ Bi-Use และปลั๊ก AC ทำงาน
| กำลังขับ: | แต่ละแบนด์ 2W รวม 20W |
|---|---|
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | ประมาณ 6.7KG |
| ประเภท Jammer: | Jammer วิทยุ, Jammer RF, Jammer โทรศัพท์มือถือ, Jammer รถยนต์ |
Jammer โทรศัพท์มือถือกำลังสูง 10 ช่องพร้อมแบตเตอรี่และเสาอากาศในตัว ใช้งานได้สองแบบพร้อมแบตเตอรี่และแหล่งจ่ายไฟ AC
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | เครื่องรบกวนสัญญาณโทรศัพท์มือถือ, เครื่องรบกวนกำลังสูง, เครื่องรับสัญญาณ GPS, เครื่องรบกวนสัญญาณ RF |
28 แบนด์ มือถือ โทรศัพท์มือถือ Jammer WIFI GPS UHF VHF 315 433 12 เดือนการรับประกัน
| ช่วงการรบกวน: | แพร่ระยะ 1-20m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 27 เสา |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 18 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 ฯลฯ |
8 เสาอากาศ VHF/UHF +3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ jammer/blocker
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
27 เสาอากาศ 2G 3G 4G LTE 5G WIFI Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาพร้อม GPS VHF UHF การปิดกั้นวิทยุ FM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ |
|---|---|
| กำลังส่งออก (Po): | ≥27dBm |
| อิมพีแดนซ์ I/O: | ขั้วต่อ 50Ω/N |

