ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
สัญญาณ GPS Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 8 เสาอากาศ 2G / 3G / 4G / Wifi พร้อมแบตเตอรี่ภายใน
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Jammer โทรศัพท์มือถือกำลังสูง 12 แบนด์แบบพกพา 12 Omni - เสาอากาศทิศทาง
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 50-150M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
8 เสาอากาศ Jammer พลังงานสูง WIFI Blocker jammer โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง
| รุ่น: | EST-808N3 |
|---|---|
| ช่วงการรบกวน: | 1-30ม.(-75เดซิเบลม) |
| พลังการออกเฉลี่ย: | 35dBm |
4500mAh WIFI GPS Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 18 เสาอากาศ 2G 3G 4G 5G
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 1/2/3/4/5/6/8/10/12/14/16/18 เสาอากาศรอบทิศทาง |
ตัวแยกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ GSM CDMA PHS ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือสำหรับโรงเรียน
| ช่วงติดขัด: | 1- 40 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของคลื่นในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
10 แบนด์ กันระเบิด เครื่องปิดสัญญาณโทรศัพท์มือถือพลังงานสูง สําหรับสถานีน้ํามันและสนามน้ํามัน
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | 5-15W |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน: | 10-100ม |
| พลังงานไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V |
14 แอนเทนน่า มัลติฟันชั่น โทรศัพท์มือถือ บล็อกเกอร์ GPS VHF UHF การขัดแย้ง 5-80m
| สี: | สีดํา |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| เสาอากาศ: | 14 ชิ้น อานเตนนาทุกทิศทาง |
Jammer / Blocker รีโมทคอนโทรลโทรศัพท์มือถือแบบปรับได้สำหรับโรงเรียน EST-505F
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
13 เสาอากาศ 15M WIFI 4G 5G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer AC5V EST-802J13
| ช่วงติดขัด: | 1-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 13 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC5V/20A |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G UHF AC110V 8 เสาอากาศซ่อนรีโมทคอนโทรล
| สี: | ขาวดำ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-40 M (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |

