ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทํางาน 14 แบนด์ โทรศัพท์มือถือบล็อกเกอร์ 80 เมตร การครอบคลุมสําหรับการใช้งานความปลอดภัย
| ชื่อสินค้า: | Jammer 5G บนมือถือ |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ + อิเล็กทรอนิกส์ |
| สี: | สีเขียว สีดำ หรือแบบกำหนดเอง |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาไร้สาย 80m RCIED Scrambler ความถี่วิทยุ
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลังแบบพกพา Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |
โทรศัพท์มือถือ 185W 4G 5G Jammer ความถี่สูงพร้อมหน้าจอ LED
| น้ำหนัก: | 2.7กก. |
|---|---|
| ขนาด: | 430*330*80มม. |
| การใช้พลังงาน: | 185W |
Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา 10 วงรัศมี 40 เมตรปรับช่องสัญญาณ
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-40 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| กำลังขับเดี่ยว: | ≤35dBm/3W (ปรับได้ด้วยปุ่มปรับกำลังไฟ) |
12 เสาอากาศในตัว Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบอยู่กับที่ WIFI 700MHz 3G / 4G / 5G
| ช่วงติดขัด: | 1-30M (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทางในตัว |
| กำลังขับสูงสุด: | ≤37dBm |
เสาอากาศในตัวโทรศัพท์มือถือ 5G Jammer WIFI 12 แบนด์ EST-504K10
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
150W 3dBi Gain Stationary 4G WIFI สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 12 แบนด์ 380 * 220 * 85 mm
| ช่วงติดขัด: | 1-200㎡ (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 380*220*85 มม. |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกันระเบิดกำลังสูง WIFI 2G/3G/4G/5G
| ช่วงติดขัด: | 1-200 ㎡ (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 280*240*60 มม. |
505BF Jammer รีโมทคอนโทรล, Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือพร้อมพัดลมระบายความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
Jammers สัญญาณโทรศัพท์มือถือในร่ม 8 วงการควบคุมระยะไกลที่ปรับได้ 12W EST-502C8
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |

