ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
โทรศัพท์มือถือ Jammer กระเป๋าเดินทางแบบพกพาสร้างขึ้นใน 10 เสาอากาศ 4G WIFI GPS
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 10-40 M |
| กำลังขับเดี่ยว: | +33dBm / 2W±200mA |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถืออลูมิเนียม Jammer โทรศัพท์มือถือ GPS 16W
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ช่วงการรบกวน: | 1-30ม |
Jammer โทรศัพท์มือถือ 15 ม. สร้างขึ้นในประเภทเสาอากาศสำหรับสัญญาณ WIFI 2G 3G 4G 5G
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | ไฟในตัว AC5V /20A |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| ขนาด: | 397(L)*230(W)*86(H) |
Digital Cell Phone Blockers Jammers / WIFI jammer สำหรับโทรศัพท์มือถือ
| ช่วงการรบกวน: | 1-20ม |
|---|---|
| ติดขัด: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | CDMA,GSM,PHS,DCS,3G |
รีโมทคอนโทรลในร่มสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Radius 40m 22 เสาอากาศรอบทิศทาง
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-40m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 22 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน: | GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/WiFi/VHF/UHF/LOJACK/5.8G/5G1/5G2 |
Jammer / Blocker โทรศัพท์มือถือ Wi-Fi พลังงานสูงแบบพกพา 30dBm พร้อม Fan
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA GSM DCS PCS 3G WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
8 เสาอากาศ Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G 4G WIFI พร้อมขั้วต่อ USB
| กำลังขับเดี่ยว (แต่ละแบนด์): | 2W+/-200mA |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | อินพุต AC160V-240V / เอาต์พุต DC 5V 15A |
| ชื่อ: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาขนาด 10 เมตร 30dbm พร้อม DCS / PHS, 6 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA, GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI, GPS |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 4G 5G WIFI 22 แบนด์กำลังสูง 150W
| ช่วงการรบกวน: | 1-200㎡ (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 22 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 380*220*85 มม |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ UHF VHF 3G 25 เมตร 8 Jammer เสาอากาศ
| ช่วงติดขัด: | 1-25 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีขาว |

