ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบปรับได้ 60W กระเป๋าเดินทางพลังงานสูงแบบพกพา
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ตัว |
| รัศมีการรบกวน: | 0-60m ปรับได้ |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเครื่องเขียนในตัวสำหรับ 4G 5G WIFI
| กำลังขับสูงสุด: | ≥34.5dBm |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC--5VDC/15A |
| การใช้พลังงาน: | ≤70W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 5G อยู่กับที่ 10 เสาอากาศความถี่
| ช่วงติดขัด: | 1-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| มิติ: | 240mm(L)×210mm(W)×51mm(H) |
Triple Bands สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer แบบพกพาขนาดมือถือ GPS / 3G
| พลังการแผ่รังสีสูงสุด: | ต่ำกว่า -10dBm |
|---|---|
| ช่วงปรับกำลังไฟฟ้า: | 33dBm 6dBm/30KHz (นาที) |
| ช่วงติดขัด: | 2-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 2G 3G 3 เสาอากาศรอบทิศทางขนาดมือถือ
| ช่วงติดขัด: | 0.5-15m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| กำลังขับเดี่ยว:: | +30dBm /1W |
2 วงสัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer รีโมท มือถือ
| ช่วงติดขัด: | 1-20m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 2 ชิ้น |
| กำลังขับเดี่ยว: | +30dBm /1W |
5 เสาอากาศสัญญาณ GPS Jammer 20m โทรศัพท์มือถือมือถือ WIFI สำหรับในร่ม
| ช่วงติดขัด: | 5--20m |
|---|---|
| มิติ: | 125×63×24 mm |
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC110-250V/DC12-36V |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเครื่องเขียนในตัวเสาอากาศสำหรับ 5G WIFI
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
Jammer โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง 250W เครื่องเขียนสำหรับ 4G 5G ในอาคาร
| กำลังขับสูงสุด: | 250W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC -- 24VDC/42A |
| การใช้พลังงาน: | ≤750W (220V/3.5A) |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3.2 W, 3G / GPS 4 Jammer Shield
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |

