ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณมือถือความปลอดภัยความถี่สูง AC160V-240V การบล็อก 1-30M
| กั้นระยะ: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, ปล่อย |
Wifi / บลูทูธ / สัญญาณโทรศัพท์มือถือวิดีโอไร้สาย Jammer Blocker EST-808HF
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศ |
Jammer / Blocker สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G EST-808HA, 2110 - 2170 MHz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | AC110V-240V |
| กำลังขับ: | DC8V 1500mAh |
ตัวเพิ่มสัญญาณโทรศัพท์มือถือ WIFI 3G 30dBm, ตัวบล็อกสัญญาณมือถือ 6 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศ |
EST-808KF GPS โทรศัพท์มือถือ Jammer Blocker ความถี่ 1500 - 1600MHZ, 4 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศ |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพาขนาดเล็ก CDMA / DCS / GSM / WIFI สำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| มิติ: | 97(L)×48 (W)×18(H)mm |
Jamme สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 4 แบนด์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศในตัว |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 1-15M Jammer สัญญาณไร้สายในตัว
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
CDMA มือถือ GPS Blocker DCS / PHS โทรศัพท์มือถือสัญญาณ Booster ความคิดเห็น
| ชื่อสินค้า: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่: | 850-970เมกะเฮิร์ตซ์ |
| พอร์ตเอาต์พุต: | ซีดีเอ็มเอ |
Jammer โทรศัพท์มือถือ 3G 4G อเนกประสงค์ EST-808N3, GPS WiFi Lojack Jammer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM,DCS/PCS,3G,WIFI,4G,lojack ,GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |

