ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer พลังงานสูง 30M รัศมีที่ปรับได้พร้อม 8 Band
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
Jammer โทรศัพท์มือถือ WIFI 2G / 3G พลังงานสูงพร้อมพัดลมระบายความร้อน 6 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมัลติฟังก์ชั่น 8 วง, ตัวบล็อกโทรศัพท์มือถือ WIFI / 4G / 3G
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM,DCS/PCS,3G,WIFI,4G,lojack ,GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
34dBm รีโมทคอนโทรล Jammer 2G / 3G / 4G 30M ตัวบล็อกสัญญาณมือถือ
| ชื่อสินค้า: | Jammer ควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาต์พุต: | CDMA/GSM/ดีซีเอส/PHS/3G |
| พลังการออกเฉลี่ย: | 34dBm |
โทรศัพท์มือถือความถี่เต็ม WIFI GPS UHF VHF 12000mAh 27W เครื่องยับยับสัญญาณพกพา
| ช่วงการรบกวน: | แพร่ระยะ 1-20m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 27 เสา |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 27 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, PHS, PCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 4G WiMAX, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315 |
EST-808D สัญญาณโทรศัพท์มือถือ GSM Jammer 33dbm (5 เสาอากาศ), 930 - 960MHz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer รีโมทคอนโทรล 4 ตัวสำหรับ Custom, ช่วง Jamming 1 - 15m
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| กินไฟ: | 3W |
วิดีโอไร้สาย 25dBm Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพาพร้อม Blue Tooth
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | 2400-2500MHz |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
3G / GSM เดสก์ท็อปรีโมทคอนโทรลโทรศัพท์มือถือ Jammer / Blocker EST-505A
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
Jammer ควบคุมระยะไกล 3G Power EST-505K1, Wifi Directional Jammer / Blocker
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC5V) |
|---|---|
| กินไฟ: | 6W |
| น้ำหนัก: | 5KG |

