ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ 30dBm ปรับได้ 10 วง 3G WIFI GSM CDMA ตัวบล็อกสัญญาณ
| ขนาด: | 170×100×50 มม. ไม่รวมเสาอากาศ (มีเสาอากาศสูง 255 มม.) |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer สัญญาณ |
กระเป๋าเป้สะพายหลังสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 8 เสาอากาศ GSM 3G 4G 5G 10 วัตต์สำหรับฟาร์ม
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | 10 วัตต์ |
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
ยานพาหนะติดตั้ง GSM 3G 4G LTE 5G WIFI GPS รีโมท Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องสกัดกั้นรถระเบิด |
|---|---|
| กำลังขับเดียว: | +47-50dBm / 50-100W |
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี : 50-2,000 ม |
808LE Jammer พลังงานสูง 47dBm, Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือพร้อม 5 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 47dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
5 แบนด์ 3G 4W รีโมทคอนโทรล Jammer Blocker EST-505D, 2100 - 2200MHZ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 2G / 3G สำหรับโรงเรียนที่มีรีโมทคอนโทรล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G |
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
8 Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ UHF / VHF, ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ WIFI / 3G
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 25m |
ตัวเพิ่มสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G แบบพกพา / LOJACK Jammer สำหรับโรงเรียน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | DCS/PHS |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่อินพุต: | 120 นาที |
808HI โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 6 แบนด์ Wifi + GPS Jammer พร้อมระยะการรบกวน 10 เมตร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่: | GSM/DCS/PHS/DCS/3G/WIFI/GPS |
| สี: | สีดำ |
EST-808LA Jammer พลังงานสูง 42dBm, Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสำหรับ Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 42dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |

