ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
ยานพาหนะแบบพกพา GPS ตำแหน่งดาวเทียม Jammer สัญญาณมือถือ 1500-1600MHz
| ช่วงติดขัด: | 2-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| ช่วงความถี่การปล่อย: | 1500-1600MHz |
| ช่วงการปรับกำลังไฟฟ้า: | 33dBm 6dBm/30KHz (นาที) |
อะแดปเตอร์ AC 100-240V Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 2G 3G 4G 5G WiFi GPS สัญญาณเตือนแบตเตอรี่ต่ำ
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-25ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 10 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4GLTE, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 ฯลฯ |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3 วงสำหรับ WiFi Bluetooth GPS 3G
| รัศมีการรบกวน: | 1-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 3 ชิ้น |
| กำลังขับเดี่ยว: | +30dBm /1W |
16 เสาอากาศสัญญาณ GPS Jammer สำหรับใช้ในรถยนต์ / สำนักงาน, โทรศัพท์มือถือ jammer block
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 16 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/LOJACK |
EST-808HF ตัวบล็อกสัญญาณวิดีโอโทรศัพท์มือถือ Wifi 2500MHz สำหรับห้องสอบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
EST-808HE3 3G / 2G สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer / Blocker / Breaker
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA, GSM, DCS/PHS, 3G |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
EST-808SG3 Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G แบบพกพา 2100 - 2200MHZ สำหรับ Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| มิติ: | 97(L)×48 (W)×18(H)mm |
2.4W WIFI GPS 3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer / Blocker EST-808HE
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |
Black GPS 30dBm สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Jammer 808KB พร้อมช่วง 10m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-10m |
| สี: | สีดำ |
3G / 2G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer Blocker EST-808HC พร้อม 3 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 25dBm |
| เสาอากาศ: | 3 เสาอากาศ |

