ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
EST-505C Jammer รีโมทคอนโทรล 3G 34dBm สำหรับ Custom, 1 - 20m Jamming Range
| กินไฟ: | 4W |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
4 เสาอากาศ CDMA รีโมทคอนโทรล Jammer EST-505D 850 - 894MHz สำหรับโรงละคร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
505A Jammer / Blocker รีโมทคอนโทรล Exquite พร้อมระยะการรบกวน 15m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| กำลังขับช่องสัญญาณ: | 3dBm/30KHz (นาที) |
EST-505BF Jammer รีโมทคอนโทรล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูงสำหรับโรงเรียน EST-505C พร้อมรีโมทคอนโทรล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 6W / Shielder / Blocker EST-505BF พร้อมเสาอากาศ 4 ตัว
| กินไฟ: | 6W |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 2.5กก. |
| มิติ: | 200(L) ×160(W) × 50(H)mm |
Jammer / Breaker / Isolator สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 2G 3G แบบพกพา EST-808HB
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA.GSM,DCS/PHS,3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
4G 35dBm DCS ตัวบล็อกสัญญาณมือถือ Jammer ทิศทางและกำหนดเอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
EST-808LB DCS / PHS สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer สำหรับโรงเรียนที่มีกำลังไฟสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 42dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
GSM Car Remote Control Jammer / Blocker EST-505D, ความถี่ 930-960MHz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 34dBm |

