ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 5G Jammer 10 เสาอากาศบนผนัง 3G
| กำลังขับสูงสุด: | 2W (33±1dBm) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC--DC5V/15A |
| การใช้พลังงาน: | ≤70W |
8 Bands Radius 35m สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer EST-504K8 130W High Power DC12V 20A
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 10-35M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TDSCDMA/WCDMA/4G1/4G2/2.4G WIFI |
8 เสาอากาศสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer ใช้งานกลางแจ้งป้องกันการระเบิดแบบอยู่กับที่
| กำลังขับเดี่ยว: | +33dBm / 2W |
|---|---|
| ประเภทเสาอากาศ: | รอบทิศทาง |
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC (220V) |
ซอฟต์แวร์ Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 4G WiFi รีโมทคอนโทรล
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC160V-240V / DC 5V 12A |
|---|---|
| มิติ: | 270(ยาว)×240(ก)×60(ส) |
| น้ำหนัก: | ประมาณ 2 กก. |
เครื่องยับยับระเบิดคอนโว่ 18 อันเทนนา ที่แข็งแรง โทรศัพท์มือถือติดตั้ง GPS VHF UHF RC สัญญาณ สําหรับการใช้ในทหาร
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
5 เสาอากาศ Jammer พลังงานสูง 250W, ตัวป้องกันสัญญาณ GSM / 3G / WIFI
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
โทรศัพท์มือถือ WIFI สัญญาณ Jammer การซิงโครไนซ์ความถี่สำหรับ 2G 3G 4G 5G
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | กำลังไฟในตัว: AC180V-240V/DC24V15A |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | ≤160W |
| ความชื้นสัมพัทธ์: | ≤85% |
เครื่องยับยั้งเสียงเสียงอัลตรัสซอนพลังงานสูง 360 องศา สําหรับการปกป้องความเป็นส่วนตัว
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
อุปกรณ์ป้องกันสัญญาณโทรศัพท์เคลื่อนที่รัศมี 20 เมตรสำหรับ 2G 3G 4G 5G WIFI Walkie Talkie
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC160V-240V, เอาต์พุต DC5V 12A |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 400(L)×130(W)×40(H)mm |
โทรศัพท์มือถือ 3G สัญญาณ GPS Jammer แบบพกพาพร้อมระยะการรบกวน 10m
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |

