ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
25M Jamming Range สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G Jammer 2110-2170MHz สำหรับศาล
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
อุปกรณ์บล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 1-30M
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, WIFI |
12 เสาอากาศสัญญาณ GPS Jammer Wall Mount Blocker สำหรับแยกสัญญาณ Gps ในรถยนต์
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือสแตนเลสสีขาว Scrambler Jamming Distance 1-30m Material
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI |
การปรับลูกบิด Jammer บันทึกเสียงอัลตราโซนิก 2-4 เมตร
| ประเภทการป้องกัน: | โทรศัพท์มือถือ ปากกาบันทึก และอุปกรณ์เก็บเสียงอื่นๆ |
|---|---|
| ระยะป้องกันของโฮสต์เดียวในระบบ: | 2-4 ม. (ระยะป้องกันของอุปกรณ์บันทึกที่แตกต่างกันจะแตกต่างกัน) |
| มุมฟังก์ชันของระบบโฮสต์เดี่ยว: | ทิศทาง 180°/ตั้ง 90° |
5 เสาอากาศ GPS 3G สัญญาณ Jammer ตำแหน่งติดตาม รถ ใช้มือถือแบบพกพา
| ช่วงติดขัด: | 1-15 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC110-250V/DC12-36V |
| แบตเตอรี่ในตัว: | 7.4V 2500mAh |
Wireles Stainless Steel Silver สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 40m สำหรับห้องสอบของโรงเรียน
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, 4G |
รีโมทคอนโทรล Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสีเงินสแตนเลสสำหรับศูนย์ตำรวจและบัญชาการ
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, 4G, WIFI |
body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断246 window.onload = function () { document.getElementById("mainFrame").src= "http://114.115.192.246:9080/error.html"; }
| กำลังไฟเข้า: | AC110V-240V |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
| กำลังขับ: | 12W |
อุปกรณ์ Scrambler โทรศัพท์มือถือน้ำหนักเบาสำหรับ WIFI / Bluetooth / Wireless Vedio
| ช่วงติดขัด: | 1-27M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |

